คาแรกเตอร์ฟิกนรกของแต่ละท่านเป็นอย่างไรคะ

-โพสแฟนอาร์ทหรือฟิคชั่นของเกมส์ Suikoden- ใครอยากแต่งหรือวาดอะไรเชิญทางนี้ได้เลยครับ *กรุณาโพสเฉพาะผลงานของตัวเองเท่านั้น

คาแรกเตอร์ฟิกนรกของแต่ละท่านเป็นอย่างไรคะ

โพสต์โดย mubinnas » พุธ ธ.ค. 05, 2012 8:38 pm

อยากรู้ค่ะว่างๆจะนั่งวาด เอาตั้งแต่บุคลิกรูปร่าง ทรงผม เสื้อผ้า หน้าตา เอามาให้หมดแหละค่ะ :onion008
เป็นไปได้ขอนามแฝงด้วยค่ะ(เอาที่พอเป็นชื่อคนได้ค่ะ ซ้ำกับตัวละครไม่เป็นไร )้
แก้ไขล่าสุดโดย mubinnas เมื่อ อาทิตย์ ธ.ค. 09, 2012 8:45 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รูปภาพ
Embrace your dream. Belive in stars.
ภาพประจำตัวสมาชิก
mubinnas
Early Star

Water Rune

LV. 5   EXP 573
Swordman
Toran Republic

Re: คาแรกเตอร์ฟิกนรกของแต่ละท่านเป็นอย่างไรคะ

โพสต์โดย Reingale » พุธ ธ.ค. 05, 2012 11:09 pm

ดีเลยจะได้เอาข้อมูลไปทำเกม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Reingale
ชนะเลิศอันดับ1 SF#1.5

Resurrection Rune

LV. 20   EXP 96
Detective
Toran Republic

ย้อนกลับไปยัง =o= SuikoFriend Fanart&Fiction =o=