มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ suikoden V เรื่อง tree area หนะครับ

-ห้องกลยุทธ์- สอบถามและรวบรวมวิธีการเล่น ทางผ่าน เทคนิคต่างๆของเกม Suikoden ไว้ที่นี่ครับ

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ suikoden V เรื่อง tree area หนะครับ

โพสต์โดย hunterkiller » ศุกร์ ม.ค. 22, 2010 8:06 pm

คือสงสัยว่า ผมดูใน youtube แล้ว http://www.youtube.com/watch?v=4TCwd1VCWQg อยากทราบว่า นี่คือ อยู่ตรงไหนของแผนที่ครับ แล้วเข้าไปยังไงครับ
hunterkiller
New Star

LV. 1   EXP 812
Traveller

Re: มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ suikoden V เรื่อง tree area หนะครับ

โพสต์โดย *~Scarletmoon~* » เสาร์ ม.ค. 23, 2010 6:08 pm

งืมๆๆๆๆ ภาพในยูทูปไม่ค่อยชัดเลยแฮะ :onion015

แต่เท่าที่ดูน่าจะเป็นที่Vikiวาปผิดไป ใช่รึเปล่านะ?

เคยไปครั้งเดียว =_=" มีกล่องให้เปิด แค่นั้นเอง

(กระทู้นี้จะมีคนมาบลัฟต่อมั้ยว่าเคยไป2ครั้ง)

อยู่ส่วนไหนของแผนที่นี่จำไม่ได้แล้ววววว

ลางๆว่าแถวดงม้ามังกร?? แต่ลางๆว่าน่าจะมั่ว 555+

รอลุงชีริวเปิดเวปแล้วมาตอบ :onion028

==================================================

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยส์!!! :onion026
v
v
Genso Suikoden
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
*~Scarletmoon~*
Premier Star

Blue Gate Rune

LV. 32   EXP 1
Mage Warrior
Dunan Republic

Re: มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ suikoden V เรื่อง tree area หนะครับ

โพสต์โดย Baran » เสาร์ ม.ค. 23, 2010 7:47 pm

ผมเคยไปสองหน!! :onion016 (จริงๆนะ)

คุ้นๆว่าอยู่ตรงมุมๆซ้ายล่างของเวิรล์ดแมปเลยล่ะ เดินทางไปไม่ได้ต้องให้วิกิวาปมั่วไปอย่างเดียว โอกาสไปก็แล้วแต่ดวงจริงๆ ส่วนรายละเอียดมากกว่านี้อย่าหวังจากผมเลย :onion020

--------------------------------

ฮะว้ากกกกกกก :onion026
v
v
แก้ไขล่าสุดโดย Baran เมื่อ อาทิตย์ ม.ค. 24, 2010 8:38 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รูปภาพ
Baran
Elite Star

Lightning Rune

LV. 17   EXP 31
Dancer
Teien

โพสต์โดย Shiryu » อาทิตย์ ม.ค. 24, 2010 3:46 pm

ผมเคยไปสามครั้งครับ :onion020

คุ้นๆว่าอยู่ตรงมุมๆซ้ายล่างของเวิรล์ดแมปเลยล่ะ เดินทางไปไม่ได้ต้องให้วิกิวาปมั่วไปอย่างเดียว โอกาสไปก็แล้วแต่ดวงจริงๆ

เปิดเว็บตอบจ้ะ เซิร์ชเจอเว็บเนี้ย คุณ Baran ตอบไว้ :D
viewtopic.php?f=7&t=340

//hunterkiller เดินคอตกออกจากเว็บนี้ไป...
เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์!
รูปภาพ
Shiryu
Premier Star

Crazed Rune

LV. 36   EXP 247
Duelist
Na-Nal

ย้อนกลับไปยัง =o= SuikoFriend Strategy =o=