Atlantica Online

-คุยเรื่องทั่วไป- เกี่ยวกับ เกม การ์ตูน หนัง ข่าวสารบ้านเมือง อื่นๆ-

Re: Atlantica Online

โพสต์โดย sasarai de ViVa » พฤหัสฯ. ต.ค. 01, 2009 10:49 pm

สมัคร ID ไม่ได้อะครับ
หรือว่ามันมีวิธีสมัครแบบอื่นที่ไม่ใช้ Asia Passport ด้วยหรือเปล่าครับ ??
ภาพประจำตัวสมาชิก
sasarai de ViVa
Elite Star

Earth Rune

LV. 19   EXP 713
Harmonian Soldier
Holy Kingdom of Harmonia

โพสต์โดย Siegfried » จันทร์ ต.ค. 05, 2009 4:17 am

ตอนนี้เกมของเอเชียซอฟท์ที่มาใหม่ๆเขาใช้ EASY@ID กันแล้วน่ะครับ=w='' ต้องสมัครใหม่เลย

https://secure1.asiasoft.co.th/onlinepa ... ister2.htm
รูปภาพ
ช่วยกันอุดหนุน Sub - KOTAKU หน่อยเน้อ =w=//
ผมเพิ่งทำ Dog Days S1 จบไป ตอน S2 ออกใหม่ๆ
แล้วก็ทำเรื่อง Hyouga อยู่
รับรองการสะกดคำและภาษาโดยผมเอง =w=b
Siegfried
Elite Star

Unicorn Rune

LV. 21   EXP 375
Maximilian Knight
Grassland

โพสต์โดย ominae » พุธ ต.ค. 14, 2009 9:45 pm

เล่น เซิฟใหนกันบ้างครับ ผมเล่นอยู่ Ceasar เจอก็ทักทายได้นะครับ ชื่อ เดียร์Zilla
ominae
New Star

LV. 1   EXP 101
Traveller
Toran Republic

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง =o= Other Talk=o=